Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไวรัส กลับมาเครื่องผมอีกครั้ง.....EXE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไวรัส กลับมาเครื่องผมอีกครั้ง.....EXE

อยู่ที่ไดร์ ดี ทุกโฟรเดอร์จะมี ..ชื่อเเฟ้ม.EXE เเข้าไดร์ ดี ไม่ได้ โหลดช้าผิดปรกติ ก่อนหน้านี้ ใช้โปรเเกรมAd-Aware กำจัด คราวนี้อีกครั้ง ครับ ต้องโปรเเกรมไหนดัก หรือ ป้องกัน การกลับมาอีก ขอบคุณครับ ทุกคน

Kaspersky Internet Security 2010

หรืออื่นๆ

* ผมว่าไวรัสที่สร้าง ชื่อแฟ้ม.exe นี่มีมานานแล้วนะครับ โปรแกรมส่วนใหญ่น่าจะกันได้หมดแล้ว

Comment

Working...
    X