Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมาส์ไร้สาย เสียบแฟกไดร์ ลงไดเวอร์เสร็จ แต่ยังใช้ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมาส์ไร้สาย เสียบแฟกไดร์ ลงไดเวอร์เสร็จ แต่ยังใช้ไม่ได้ครับ

Atake AMU-200
    เมาส์ไร้สาย เสียบแฟกไดร์ ลงไดเวอร์เสร็จ แต่ยังใช้ไม่ได้ครับ
    ลูกศรเม้าท์มันไม่ขยับเลย
    ใส่ถ่านแล้วครับ เห็นไฟสีแดงติดแล้ว
    ผมพึ่งซื้อมา พึ่งใช้ครั้งแรกครับ
    มันต้องเช็ดอะไร ถึงจะใช้ได้ครับ
    Last edited by wokentappy; 12 Feb 2010, 20:44:41.

บางรุ่นต้องกดปุ่ม Connect ที่ตัวรับสัญญานและที่ตัวเมาส์ค้างไว้พร้อมกันด้วยนะ ซัก10วินาที

Comment

Originally posted by dordeg View Post
      บางรุ่นต้องกดปุ่ม Connect ที่ตัวรับสัญญานและที่ตัวเมาส์ค้างไว้พร้อมกันด้วยนะ ซัก10วินาที
      ขอบคุณครับ ใช้ได้แล้ว ^ ^

Comment

มันคือตัวรับสัญญาณนะครับ ไม่ใช่ flash drive คนละตัวกันเลยครับ

Comment

ยังว่าอยู่ ทำไมต้องลงไดร์เวอร์ด้วย

แล้วตัว flashdrive กี่ GB. อะ

Comment

Working...
          X