Announcement

Collapse
No announcement yet.

น่าจะมีเกมส์ TRANSFORMERS ที่เล่นแล้วสนุกเหมือนในหนัง จะได้ลองการ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นแต่ของ psp อ่ะ :P

Comment

น่สลองมากครับ หนังมันส์

Comment

เพิ่งสังเกตเห็นว่า Porp เกมนี้อุบาทว์มาก รถชาวบ้านนี่ Detail คนละเรื่องกับตัวหุ่นยนต์เลย (ว่า Godfather โมเดลรถดูห่วยแล้วนะ เกมนี้ยิ่งกว่าซะอีก)

Comment

ชอบ Detail รถก็ Dirt เลยครับ หลุดเป็นชิ้นๆเลย อิอิ

Comment

ยังไม่ผ่านด่าน 2 เลยคับ อิอิ

ปล. เล่นไปได้หน่อย1 แล้วจะอ๊วก คับ สงสัยเป็นอีก1เกม ที่ผมเล่นไม่ได้
            pc ที่เล่นแล้วไม่เวียนหัว สำหรับผม ตอนนี้คงมีแต่ Lost planet มั้งคับ

เมื่อไหร่จะมีคนเอามาปล่อยค๊าปปปปปปปปปปปป

Comment

Originally posted by Some1 View Post
              เพิ่งสังเกตเห็นว่า Porp เกมนี้อุบาทว์มาก รถชาวบ้านนี่ Detail คนละเรื่องกับตัวหุ่นยนต์เลย (ว่า Godfather โมเดลรถดูห่วยแล้วนะ เกมนี้ยิ่งกว่าซะอีก)
              สเปกเครื่องอะไรค่ะ เพราะถ้าเอาทุกอย่างละเอียดหมด ก็คงเป็นคล้าย ๆ Crysis
              ที่เกมส์ Transformer เขาลด Detail เพราะมันจะได้เรนเดอร์เร็วขึ้น ไม่งั้นน่ะ คนที่ไม่ได้ใช้ 8800GTX Ultra คงเล่นไม่ได้

Originally posted by TheBoat View Post
              ยังไม่ผ่านด่าน 2 เลยคับ อิอิ

ปล. เล่นไปได้หน่อย1 แล้วจะอ๊วก คับ สงสัยเป็นอีก1เกม ที่ผมเล่นไม่ได้
              pc ที่เล่นแล้วไม่เวียนหัว สำหรับผม ตอนนี้คงมีแต่ Lost planet มั้งคับ

เมื่อไหร่จะมีคนเอามาปล่อยค๊าปปปปปปปปปปปป
              เหมือนกันเลยคะ ส่วนมากเราแพ้เกมส์ FPS เล่นทีไรจะอ้วก ทุกที
              Last edited by Artemis; 30 Jun 2007, 00:16:11.

Comment

ต้องลองโหลดมาลอง กับ X300ซะหน่อยแล้ว

Comment

โหลดไกล้เสร็จและ เน็ต1m โหลดไม่ทันใจเลยโว้ย

Comment

โถท่าน 256KB อย่างผม ฟังแล้วเศร้าใจเลยครับ

Comment

55555+ แทงใจดำ 1mb ไม่สะใจ ของผมใช้ 56k เองแค่เปิดเวปก็นานกว่า 5 นาทีแล้ว - -'' (จิงๆนะ อนาจ!!)
                      Last edited by ZaKaChI; 30 Jun 2007, 11:25:50.

Comment

เล่นแล้ว แต่ภาพการด์ฟิกยังห่วยอยู่ เช่น ตัวรถ ตัวอาคาร

Comment

ผมละเศร้าเครื่องเก่าเล่นไม่ได้

Comment

ในความเห็นส่วนตัวผมว่าไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่จากที่ได้โหลดและลองเล่นแล้ว

Comment

ลองโหลดมาสักตั้งดีกว่า

Comment

Originally posted by MajesticX View Post
                                เกมส์มีครับ ภาพก็ใช้ได้เลย แต่ไม่ใช่ DX10 นะ

http://www.gamespot.com/pc/action/tr...vie/index.html
                                โหลดตรงไหนอะ คลิกเข้าไปแล้ว กดโหลดตรงไหน -*-

Comment

Working...
                                X