Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4850กับHD4770อันไหนคุ้มกว่ากันค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4850กับHD4770อันไหนคุ้มกว่ากันค่ะ

คือว่าเครม 4770 ไปเลยอยากอัฟ เป็น 4850 แต่ไม่รู้ว่าอันไหนคุ้ม แรงกว่ากัน
    ใครรู้ช่วยบอกทีนะค่ะ

I Love Overclockzone

เพิ่มเติมค่ะ
    ใครการ์ด ยาวกว่ากัน ค่ะ
    Last edited by yoogirl; 12 Feb 2010, 21:27:40.

4850 แรงกว่าหน่อยนึงครับ หรือแทบจะไม่ต่าง อัปไม่คุ้มครับ

Comment

อัพไม่เพิ่มตังก็เอาเลยครับ แต่ถ้าเพิ่มตังไม่ค่อยคุ้มเท่าไร

Comment

ไม่คุ้มครับ 4870 ดีกว่านะ 4890 มันกินไฟครับ

Comment

+เงิน แล้วไป 5770 เลย

Comment

ไม่คุ้มครับแรงพอๆกันแหละ+ตังไป 5770เลยเดี๋ยวผมตามไปด้วย

Comment

จะเอา 4770 ไปอัพเป็น 4850 ถ้า+ตังด้วย คงไม่คุ้ม
              4770มันเย็นและมันไม่กินไฟ แต่ก็แรงพอๆกับ 4850 (4850แรงกว่านิดๆเท่านั้น อาจจะไม่ต่างกันจนเห็นผลชัดเจน)

ถ้าจะเอา 4770 อัพ +ตังไปด้วย เอาเป็ฯ 5770 ดีกว่าไหม

Comment

4850 กับ 4770 ยาวพอกัน
                ใหญ่พอกัน
                แต่อึดไม่เท่ากัน

Comment

Originally posted by 1623 View Post
                  4850 กับ 4770 ยาวพอกัน
                  ใหญ่พอกัน
                  แต่อึดไม่เท่ากัน

Comment

Originally posted by tuetue View Post
                    ไม่คุ้มครับ 4870 ดีกว่านะ 4890 มันกินไฟครับ
                    ผิดกระทู้รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by tuetue View Post
                      ข้อมูลอยู่กระทู้แนะนำข้างบนนี่เอง อ่านสักนิดก่อนคอมเมนต์ ผู้อ่านจะได้ข้อเท็จจริงไม่สับสนนะครับ

ตาราง GPU Power consumption

Comment

ถ้าอัพไม่คุ้มครับ แทบไม่ต่างกันเลยความแรง

Comment

4770 ลากได้ไกลกว่า ประหยัดไฟกว่า

Comment

4770 ดีเเล้ว

Comment

Working...
                            X