Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD Seagate

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD Seagate

เป็นอะไรจะมีปัญหาในการใช้งานหรือเปล่า ขอบคุณครับ
    Attached Files

ไม่ค่อยดีเเล้วหละ เป็นผมคงเครม ใช้ไปต้องกังวลไป วันไหนมันจะพัง

Comment

ไม่ทราบว่าดูยังไงหรอครับ

Comment

health status:warning

เอาเครมดูครับ

Comment

Originally posted by Heer_nut View Post
          ไม่ค่อยดีเเล้วหละ เป็นผมคงเครม ใช้ไปต้องกังวลไป วันไหนมันจะพัง
          Originally posted by omyimtogo View Post
          ไม่ทราบว่าดูยังไงหรอครับ
          Originally posted by lemonstory View Post
          health status:warning

เอาเครมดูครับ
          กิ้วๆ....เปลี่ยน HD Tune 3.5 ไม่เป็นไรสงสัยโปรแกรมจะเพี้ยน

Comment

ผมว่าไม่น่าจะเป็นอะไรนะ

ลองใช้ดู ถ้าปกติ เสียงประหลาดไม่มีก็ใช้ไปเถอะ

ระบบ SMART ของ Seagate มันค่อนข้างจะมั่วครับ

Comment

Working...
            X