Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ซื้อเครื่องประกัน Value หรือว่า Synnex ดีครับ BenQ S41+++++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++++ซื้อเครื่องประกัน Value หรือว่า Synnex ดีครับ BenQ S41+++++++

สนใจBenQ S41

กำลังจะไปถอยอาทิตย์นี้ที่งานคอมที่เชียงใหม่ครับ
    ไม่รู้ว่าสองเจ้านี้บริการแตกต่างกันมากมั้ย
    แล้วเราจะรู้ได้ไงว่าร้านไหนขายของ Synex / Value
    อันไหนดีกว่า
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ใครตอบขออวยพรให้ notebook ของท่านทำงานดีไม่มีแฮงค์ครับ
    ขอบคุณคร้าบ

ไม่รู้ยว่า Synex หรือ Value อันไหนดีกว่าครับ ยังไม่เคยเข้าทั้งคู่ครับ
    แต่เคยเข้าศูนย์ BenQ บริการดีมากๆ ถามความต้องการของเราตั้งแต่เดินเข้าประตูเลย

Comment

Synex คาบเพื่อนผมเค้าใช้บริการของที่นี่ บอกว่าเวลาส่งเคลมเค้าจะสำรองของไว้ทำให้ไม่ต้องรอนานแถมเวลาเสียยังโทรให้มาเอาถึงที่ได้ครับ(เพื่อผมใช้โน้ตบุคเบนคิวซื้อเมื่อ3ปีที่แล้วครับ)

Comment

ศูนย์ BenQ มีที่ไหนมั้งอ่ะงัป

Comment

Working...
        X