Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อFlash Drive ถูกๆจากจีน เข้ามาดูไว้ก็ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อFlash Drive ถูกๆจากจีน เข้ามาดูไว้ก็ดี

ได้รับ FW เมลล์จากเพื่อนครับ ส่งต่อๆกันมา
    ในเมลล์บอกว่าเจ้าของไปซื้อมาจากจีน เห็นระบุที่กล่องว่าจุได้หลาย Gb. แถมมีราคาที่ถูกเหลือหลาย ยิ่งซื้อเยอะ ยิ่งถูกกระจาย แต่พอกลับมาใช้แล้ว ต่อยังไงก็ไม่ติด สงสัยเลยแกะดูพอเห็นข้างในแล้วเลยกระจุยซะยังงั้น....

....

พวกเล่นยังงี้กันเลย.. สายเส้นละ20บาท ตัดหัว เอามาใส่กรอบ ใส่กล่อง ขายได้หลายร้อย...เวงกำ
    Last edited by gidd009; 29 Jun 2007, 00:31:11.

รูปนี้รู้สึกว่าจะมีคนลงไปแล้วนะครับ แต่ว่า มันจริงหรือ ทำกันเล่นๆ

Comment

55555

Comment

เล่นกันนิ่งๆเลย

Comment

เหอะๆ flash drive ที่ไหน มี mac address ครับ

มัน usb-wifi ครับ

Comment

เห็นนานแล้วนะนี่อันนี่ไม่รู้เรื่องจริงป่าว

Comment

สัปดาห์เดียวเจอรูปนี้ในเวปนี้3ครั้งเลย

แต่มันเป็นWireless USB นะไม่ใช่ Flash Drive

Comment

55 เค้ารู้ว่าเป็น shell ของ wireless lan เดี๋ยวไปเปลี่ยนหัวเรื่องเอารูปเดิมมาลงเล่าเรื่องใหม่ได้อีก เดี๋ยวตามดูภาค 2, 3, 4, และภาคต่อๆไปได้เรื่อยๆวนไปเวียนมาตาม fw mail ณ ไทยแลนด์

Comment

หุหุ เสียวเหมือนกันน่ะครับ

Comment

55+ จิงป่าวเนี่ย อยากรู้จิงๆ

Comment

Working...
                    X