Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าสแตนบายโหมดแล้วกลับเป็นแบบเดิมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าสแตนบายโหมดแล้วกลับเป็นแบบเดิมไม่ได้

ผมใช้Windows7กับเครื่องAspireOne AOA110 SSD8GB
    เข้าสแตนบายโหมดแล้วกลับแบบเดิมไม่ได้ครับมีวิธีแก้หรือปร่าวครับ

หากปิดเครื่องก็ไม่ได้ แนะนำให้ถอดแบตออกก่อน แล้วเสียบไฟ แล้วถอดปลั๊กออกขณะเปิดใช้อยู่ สัก 5 นาที เปิดเครื่องใหม่ ก็ใช้ได้แล้ว (ผมเคยเป็น แต่ใช้ ASUS) ทีแรกนึกว่าคอมพัง ว่าจะส่งเคลม พอถอดปลั๊กแล้ว เปิดใหม่ใช้ได้เฉยเลยนิ

Comment

Working...
    X