Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ

ผมใช้ ASUS X1600pro ครับ ผมอยากทราบว่า ผมควรจะไป set ค่า ของโปรแกรม ATI CATALYST Control Center ยังไงครับ คือผมไปปรับแล้วเกมส์บางเกมส์มันกระตุกครับ อย่างเช่นเกมส์ Pro Evolution 2007 ครับเวลาเตะมุมแล้วปรับมุมการเตะ มันจะเกิดอาการกระตุกครับ แล้วอย่างเกมส์ Gost Recon นี่มันมีบางช่วงครับ ภาพมันจะล่ม ผมต้องทำยังไงครับ ถ้าจำเป็นต้อง Clock ช่วยแนะนำวิธีการ Clock ด้วยน่ะครับ แล้วสเป็คเครื่องที่ผมใช้ก็ C2D E6400,ASUS P5B,Kingston 667 512*2, HD 160G, ASUS X1600pro ครับผมควรจะทำยังไงดีเขียนเป็นเฉพาะโปรแกรมและงานด้าน Network ไม่ค่อยรู้เรื่อง Hardware กรุณาแนะนำวิธีการ Clock อย่างละเอียดด้วยน่ะครับ หรือไม่ก็วิธีการตั้งค่า VGA ก็ได้ครับ

ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

AA อย่างไปเปิดมันมาก ครับ หรือปิดมันไปเลย นะ
    ปิดแล้วไม่หายก็เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอเป็น เวอร์ชั่นอื่น อะ

Comment

Working...
    X