Announcement

Collapse
No announcement yet.

aliens vs. predator ใครเล่นแล้วมาคุยกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• aliens vs. predator ใครเล่นแล้วมาคุยกัน

เล่นอยู่ครับ แต่ว่าทำไมมันมีโหมดเดียว แล้วตัวเกมออกวันใหนครับ

แล้วจะมีโหมดทีมไหม มีโหมด offline ไหม

แล้วมันไม่มีระบบครีห้องหรือไงจะเล่นกับเพื่อนก็ไม่เจอกัน - -

ตัวเต็มมีโหมด single ครับผมกำลังเบริ์นลงแผ่นอยู่เดียวลองเล่นดูบน XBOX 360 นะครับ PC ยังไม่ออกมั้งครับตัวเดโมเล่นได้แค่ online ครับผม

Comment

แล้ว online นี้มันมีระบบครีห้องไหมครับ แบบว่าอยากเล่นกับคนไทยด้วยกัน

Comment

Working...
      X