Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆๆชาวOC ใครเล่น BBGUN บ้างจ๊า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆๆชาวOC ใครเล่น BBGUN บ้างจ๊า

ใครเล่นบ้างเอ้ย ซื้อปืนกันที่ไหนบอกด้วยน่ะจ๊ะอยากเล่น บ้าง
    ปล. ขอ ปืนจีนน่ะ มุราอิไม่มีเงิน พอ

สนใจรุ่นไหนบ้างครับ พอดีพี่ชายเป็นคนนำเข้ามาจำหน่ายครับ มีเกือบทุกรุ่นครับ ราคาสนในรุ่นไหน PM มาแล้วกันครับ เดียวจะ PM กลับไปตอบ

Comment

Originally posted by Gamerkung View Post
      สนใจรุ่นไหนบ้างครับ พอดีพี่ชายเป็นคนนำเข้ามาจำหน่ายครับ มีเกือบทุกรุ่นครับ ราคาสนในรุ่นไหน PM มาแล้วกันครับ เดียวจะ PM กลับไปตอบ
      จิงเหลอครับ แหมน่าสนใจจังเลย

ผมก็เล่นอยู่ครับ ยิงกระป๋องกระแป๋งไปตามเรื่อง ไม่เคยลงสนาม
      ที่ผมมีก็ เปง VSR-10 ของจีนติดกล้องยิงเล่นๆครับแต่ย้ายมาทำงานที่ปทุมแล้วไม่ได้เอามาด้วย
      แม้ พูดแล้วก็คิดถึงมันจัง

Comment

นี่ครับรูป และยังมีพรรคพวกมันอีกนิดหน่อย
        แต่ผมว่าน่าจะย้ายกระทู้ไปที่ Society นะ เดวคนอื่นเค้าว่าเอา

Comment

ผมเล่นตั้งแต่เด็กๆๆเลย ไฟฟ้า อัดแก๊ซ นี้ คงต้องสั่งละมั้งก๊าบ ผมเล่นอัดลมเอง ซื้อคลองถมแต่กอนนู้น BB POP UP (มารุอิ) -*- ไล่ยิงกันอุอุ

Comment

เลิกเล่นนานมากแล้วครับ ซัก 4 ปีแล้วมั้ง เพราะไม่ได้อยู่ ก.ท.ม. เลยไม่รู้จะไปเล่นกับใคร

เมื่อก่อนผมไปซื้อปืนที่สนามน่ะครับ มีคนแนะนำไปเล่น piant ball แล้วไปเห็นมีคนเล่น BBGUN แล้วปืนมันดูสมจริงดี เลยอยากเล่นบ้าง

เลยเข้าไปคุยกับกลุ่มที่เล่นอยู่ แล้วเขาก็แนะนำให้เล่น M4A1 ( ปืนตลาด *0* )

Comment

Originally posted by nameless View Post
              เลิกเล่นนานมากแล้วครับ ซัก 4 ปีแล้วมั้ง เพราะไม่ได้อยู่ ก.ท.ม. เลยไม่รู้จะไปเล่นกับใคร

เมื่อก่อนผมไปซื้อปืนที่สนามน่ะครับ มีคนแนะนำไปเล่น piant ball แล้วไปเห็นมีคนเล่น BBGUN แล้วปืนมันดูสมจริงดี เลยอยากเล่นบ้าง

เลยเข้าไปคุยกับกลุ่มที่เล่นอยู่ แล้วเขาก็แนะนำให้เล่น M4A1 ( ปืนตลาด *0* )
              ปืนนี้ผมก็ใช้ใน SF อิอิ

Comment

อดีตเคยเล่น แต่เกิดอุบัติเหตุไนสนามอ่ะครับ(โดนคนมหาแม่นรึไม่มันก้อฟลุ๊กโคตร โดนยิงปาก) เลือดกรบปากเลย ท่านแม่สั่งห้ามเรียบร้อย เลิกเล่นมา 7 เดือนแว้วครับ

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
                  อดีตเคยเล่น แต่เกิดอุบัติเหตุไนสนามอ่ะครับ(โดนคนมหาแม่นรึไม่มันก้อฟลุ๊กโคตร โดนยิงปาก) เลือดกรบปากเลย ท่านแม่สั่งห้ามเรียบร้อย เลิกเล่นมา 7 เดือนแว้วครับ

Oh My God...!! ยิงโดนที่ปาก ท่านแม่สั่งเลิกเลย

นี่ถ้าโดนยิงที่ ___ สงสัยแฟนสั่งเลิกเด็ดขาดเหมือนกันแน่ครับ (เดี๋ยวมีรูกระสุนซะหมด)
                  Last edited by gidd009; 29 Jun 2007, 20:14:51.

Comment

อิอิ...... โดนจิงนี่ไม่ใช่น้อยเลยนะคับตงนั้นนะ.......คง...........

Comment

ส่งไป ภาคใต้ดิ้ พวกบร้า สงคราม 55+++

Comment

ผมเล่นมา เกือบ 20 ปี แล้วครับ ตั้งแต่สมัยที่ยังไม่มีปืน ไฟฟ้านะครับ ต้องแบกถังลมที่หลังต่อท่อยางยิงนะครับ

Comment

Originally posted by sirapob View Post
                          ผมเล่นมา เกือบ 20 ปี แล้วครับ ตั้งแต่สมัยที่ยังไม่มีปืน ไฟฟ้านะครับ ต้องแบกถังลมที่หลังต่อท่อยางยิงนะครับ
                          อ่า ปืนท่านแต่งเรียบๆแต่ดูดี เท่ดีครับ

Comment

เอาไปอีกกระบอก

Comment

Working...
                            X