Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำสำหรับ mouseเล่นเกมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำสำหรับ mouseเล่นเกมทีครับ

มีงบ 1000 ต้นๆนะครับ เอาไว้เล่นเกม เกมนี้ต้องใช้ปุ่มhotkeyเยอะมากๆ ผมเลยอยากได้ mouseที่มีปุ่มเยอะๆ และดี ทน ใช้งานได้สะดวก

ขอบคุณครับ

อยากได้ปุ่มเยอะหรอต้อง Razer Naga มีเปน สิบ ปุ่มเลยครับ แต่มันเกินฟันบาทนะสิ ปัญหา

Comment

งบน้อยมอง oker ครับ คุ้มค่ามากๆกับราคา สองร้อยกว่าบาท

หรือไม่ก็
      silverstone raven เก้าร้อยกว่าบาทที่ hwh แต่มันค่อนข้างใหญ่

Comment

Oker Gaming ใช้ดี ลื่นปรื้ด หรือไม่ก็ A4tec

Comment

naga น่าสนมากเลยครับ ราคาคงเกือบ3พันละมั้งนั้น

ตอนนี้ใช้ oker อยู่น่ะครับ ริมซ้ายของ Mouse มี ปุ่ม back , forward แต่มันไม่พอน่ะสิ x(

ขอเพิ่มงบหน่อยแล้วกันครับ สุดๆ 2000บาท

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            Oker Gaming ใช้ดี ลื่นปรื้ด หรือไม่ก็ A4tec

ใช้อันเดียวกัน เสียดายที่น้ำหนักมันเยอะไปนิด แต่นิ่มมือเลยละ
            200กว่าเอง คุ้มๆ

Comment

อยากให้ oker ทำ laser บ้าง

Comment

Working...
              X