Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกม Call of Duty Modern Warfare 2 เป็น ZIP macbook ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกม Call of Duty Modern Warfare 2 เป็น ZIP macbook ยังไงครับ

คือ ว่าผมโหลดCall of Duty Modern Warfare 2 มาตั้ง 11gb มันเป็นfile .zip ทั้งหมด114fileเลยครับ ใช้ Stufflt Expander แตกแล้ว ออกมายังเป็น zip ใครลงเป็นบอกทีนะครับ ยังไม่ได้เล่นเลย New Macbook คับ ที่โหลดมาเป็นเกมสำหรับ Mac นะครับ หรือว่าต้องลงน่าwindowแต่เป็นเกมmacนะครับ

ต้องใช้โปรแกรมรวม zip ก่อนครับ โปรแกรมชื่อSplit & Concat
    Last edited by panpan12; 13 Feb 2010, 18:17:01.

Comment

ลองแตกไฟล์ออกไปอีกครับ

Comment

ครับลองดูแล้ว แตก ออกมาได้ file Archive แล้วเข้าไปก้อแบบเป็น .zip แบบตัวแรก114file เลยครับมี fileรูปเกมให้แต่เข้าเล่นยังไม่ได้ ต้อง ทำไงคร๊าบๆๆๆๆงงดูวิธีลงใน youtube ก้อ งง

Comment

ขอดูไฟล์ใน folder หน่อยได้ไหมครับ
          จะได้รู้ว่าควรทำไงต่อ

Comment

ลงอวิธีผมยังครับ ใช้โปรแกรมที่บอกรวมจนครบ ทุกไฟล์ก็น่าจะได้นะครับ

Comment

เวลาเปิด เปิดแค่ไฟลแรก เดวมันรวมให้

Comment

เอาตอนแรกเลยครับ โหลดมาแล้ว ได้ file .zip (114file)แตกfileแรกแล้วครับ มันรวมให้เอง แล้วก้อได้ file Archive ด้านในก้อมี file รูปเกม แล้วก้อ file แบบอันแรก 114file ส่วนโปรแกรม ที่ผมใช้แตกคือ Stufflt Expander จะลองดูอีกตั้งคับทำทุกวิธีเลย กว่าจะโหลดมาได้ ตั้ง 3 วัน สู้ๆ

Comment

ลองเข้าเล่นเกมจากไฟลฺรูปเกมได้ไหมครับ

Comment

สุด ยอดดดดดดด ขอบคุณทุกคนเลยครับ ตอนนี้เล่นได้แล้ว ทำตาม ที่ทุกคนบอกเล่นได้แล้วครับ ภาพสวยงามคุ้มกับที่รอโหลด แล้วที่เล่นไม่ได้ ตอนแรก ผมโหลดตัวแตก มาผิดครับได้ตัว Stufflt Expander ทำไม่ได้ แต่ คุณ........ panpan12...... บอกมา ตัวนี้ได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ ยังไง ก้อรักนะ Mac book ไม่ผิดหวังท่ซื้อมาทำงานก่อน จบ ป.ตรี จิงๆ แอ่บมีเกมนิหนึ่ง ฮิฮิ ขอบคุณทุกคนครับ มีอะไรจะเข้ามาครับ พวกคุณนี่สุดยอดจิงๆ

Comment

Originally posted by MUM420 View Post
                      สุด ยอดดดดดดด ขอบคุณทุกคนเลยครับ ตอนนี้เล่นได้แล้ว ทำตาม ที่ทุกคนบอกเล่นได้แล้วครับ ภาพสวยงามคุ้มกับที่รอโหลด แล้วที่เล่นไม่ได้ ตอนแรก ผมโหลดตัวแตก มาผิดครับได้ตัว Stufflt Expander ทำไม่ได้ แต่ คุณ........ panpan12...... บอกมา ตัวนี้ได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ ยังไง ก้อรักนะ Mac book ไม่ผิดหวังท่ซื้อมาทำงานก่อน จบ ป.ตรี จิงๆ แอ่บมีเกมนิหนึ่ง ฮิฮิ ขอบคุณทุกคนครับ มีอะไรจะเข้ามาครับ พวกคุณนี่สุดยอดจิงๆ

กระตุกไหมครับ
                      ปรับยังไงบ้างอะครับ ผมโหลดมาเล่น
                      แล้วว่ามันหน่วงๆ ผม mbp13

Comment

ครับ ไม่ต้องทำอะไรเลย ถ้าปรับ มันจะตุๆ แต่เอาแบบเดิมๆเลย ภาพก้อ โอดีนะครับเนื้อเรื่อง มัน ดี ผมใช้ New Macbook 13

Comment

โหลด มาจากไหนกันหรอครับ อยากโหลดมาเล่นบ้าง

Comment

Working...
                          X