Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณา ขอความช่วยเหลือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณา ขอความช่วยเหลือครับ

เกริ่นนำเรื่องก่อนแล้วกันครับ
    พอดีว่าเพื่อนผมเรียนเทอมนี้เป็นเทอมสุดท้ายในมหาลัย
    แล้วมันไม่อยากขนคมกลับบ้าน อยากเอากลับเป็นเงิน
    แล้วเอาคอมมาขายให้ผม
    แต่ไม่ได้ตั้งราคา
    ก็เลยจะขอรบกวนพี่ๆใน OCZ ตีราคาให้หน่อยครับ
    .
    .
    อายุ 17 เดือน มีประกันทุกอย่างประมาณ 1 ปี

จอ LG FLATRON W1942S 19"

keyboard&mouse:logitech
    DVD ไดร์ รุ่นอะไรจำไม่ได้

เคส บ้านๆ
    ซับพาย เท่าไหร่จำไม่ได้อีกแล้ว -*-แต่ไม่ใช่ตัวเดิมๆ
    เสป็คอื่นๆตามรูปครับ
    Attached Files
    Last edited by wizard_yoh; 13 Feb 2010, 19:32:35.

ต่อๆ
    Attached Files
    Last edited by wizard_yoh; 13 Feb 2010, 19:38:40.

Comment

ประมาณ 12000-13000 ครับ รวมจอด้วย

Comment

แง่ว แรมแถวเดียว ต้องลดราคาลงไป อีก เพิ่งเห็น เหอะๆ

Comment

มาขุดให้ครับ

Comment

Originally posted by motech View Post
            ประมาณ 12000-13000 ครับ รวมจอด้วย
            ขอบคุณครับ
            Originally posted by darkwall View Post
            มาขุดให้ครับ
            ขอบคุณครับหมอเมา

Comment

Working...
            X