Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard g31t-m9 โอเวอร์คล็อกไม่ได้หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard g31t-m9 โอเวอร์คล็อกไม่ได้หรอครับ

+ BIOS American megatrends inc

มัน OC ไม่ได้หรอครับ ผมไม่เห็นมีคำสั่งปรับพวก FSB เลย

ช่วยหน่อยนะครับ ถ้าไม่มีจะได้ใช้ เดิมๆ ครับ

ขอดันนิดครับ อยากรู้จริงๆ

Comment

มีสิ
      หาดูดี ๆ

Comment

ดู หมดเเล้วครับ

ไม่เห็นมี เอางี้ เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดู บอกผมทีว่าเข้าตรงไหน

Comment

รู้สึกว่าจา oc ไม่ได้มั้งครับ เหมือนเคยอ่านเจอ

ว่าโดนตัดทอนการ oc บอร์ดใบใหญ่กว่า บอร์ด atom นิดเดียวเอง

Comment

Working...
          X