Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามการ์ดจอรุ่นนี้หน่อยครับ ATI XFX 4870/1GB DDR5 HD487A-ZWFL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามการ์ดจอรุ่นนี้หน่อยครับ ATI XFX 4870/1GB DDR5 HD487A-ZWFL

ATI XFX 4870/1GB DDR5 HD487A-ZWFL ประสิทธิภาพของรุ่นนี้เป็นไงบ้งครับ
    แล้วดี หรือว่ามีข้อเสียอะไรบ้างครับ พอดีคิดจะซื้ออยู่น่ะครับ ช่วยแนะนำทีครับ

ราคาถูกแล้วครับ <----ข้อดี

คุ้มค่าดีครับกับราคา ตัวนี้

เกมตอนนี้ เล่นได้น่าจะทุกตัวเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ที่แนะนำ รอการแนะนำจากท่านอื่นๆอีกครับ

Comment

ใช้อยู่ครับตัวนี้ แรงดี ไหลลื่น ภาพสวย ตัวนี้ออกมาใหม่ๆหมื่นกว่าบาท ตอนนี้ลงเหลือ 49xx บาท ตอนผมซื้อ 5500 ลดลงมาอีก ผมกะว่าให้ลงมาเยอะๆจะเอามา cf อีกสักตัว แรงและถูกดีครับ เพียงพอสำหรับเกมส์ทั่วๆไปครับ

Comment

ดีครับ ถ้ามีเงินก็อยากจะซื้อเหมือนกัน

Comment

แล้วตัวนี้กินไฟเยอะไหมครับ

Comment

กินไฟน้อยกว่า 4890 หน่อยนึง

Comment

ดันครับ อยากได้ความเห็นของท่านอื่นอีก ....

Comment

เห็นราคา 4990 เพิ่มอีก 400 ไปคว้า VTX3D 5770/1GB DDR5 ดีกว่าครับ^^

Comment

Working...
                  X