Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd-rom ตัวไหนอ่านเเผ่นเจ๋งๆ บ้างครับ บอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd-rom ตัวไหนอ่านเเผ่นเจ๋งๆ บ้างครับ บอกที

dvd-rom ตัวไหนอ่านเเผ่นเจ๋งๆ บ้างครับ บอกที

dun

Comment

LITE ON โลด
      ตัวเลือกแรกๆ ของคนที่ไม่รู้ว่าจะเล่นยี่ห้อไหนดี

Comment

pioneer นี่ยังมีขายไหมครับ ซื้อที่ไหน

Comment

ยี่ห้อไหนอ่านดีไม่ทราบขอรับ
          แต่ตอนนี้อยากได้ Pioneer ตัวที่เป็น slot-in มากๆ
          เพราะตัวเก่าเริ่มจะไปแล้ว
          ใครมีสภาพสัก 80-90% ช่วยมาขายป๋มทีเถอะ เสียดายจะแย่อยู่แล้ว...

Comment

Working...
          X