Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีแก้jumper ของ galaxy geforce7600gs ddr3 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีแก้jumper ของ galaxy geforce7600gs ddr3 บ้างครับ

ผมบูทพอถึงหน้าวินโดว์ยังดำๆอยู่ก็ค้างตลอดเลยครับ
    เห็นบางคนบอกเป็นที่ jumper ใครรู้ว่าแก้ยังไงช่วยทีครับ
    galaxy geforce 7600gs ddr3

ลองศึกษาในคู่มือดีๆคับ...ถ้ามีการเซ็ตจัมเปอร์เนี่ยต้องมีบอกรายละเอียดในคู่มือแน่ๆ(ใครจะไปรู้ฟะว่าต้องเซ็ตยังไง) ผมเคยใช้บอร์ดของ gigabite ก็มีบอกนะคับ

Comment

Working...
    X