Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Batman: Arkham Asylum ด่าน cave ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Batman: Arkham Asylum ด่าน cave ครับ

ช่วยเข้าไปดูในลิงค์ทีครับ ประมาณนาทีที่ 6:50 อ่ะครับ เขาใช้ Batlaw เกี่ยวตัวเข้าไปในท่อได้ แต่ของผมเกี่ยวยังไงก็ไม่ติดครับ ใครทราบว่ากดยังไงช่วยทีครับ หรือว่ามันมีบัค

http://www.youtube.com/watch#playnex...&v=3MmqquHKMo4

ปล. ผมใช้ patch 1.0 vjt8iy[

งั้นก็บั๊คล่ะครับ~

หุหุ....

Comment

แล้วถ้าลง patch 1.1 มันจะหายไหมครับ

Comment

เจอแมลงแล้วละครับ...ลองอัพ patch1.1 น่าจะหาย

Comment

1.1 เล่นจนจบแล้วงับ

รู้สึกว่าอัพแพทแล้วต้องเล่นใหม่นา ไม่รู้เล่นต่อเลยได้มั้ย ลองดูงับ

Comment

ผมเล่น1.0 ก็เล่นจบนะครับ

Comment

แท้รึเปล่า ถ้าไม่อาจโดนวางยาก็ได้นา

Comment

แสดงว่าโหลดตัวที่ปล่อยออกมาตอนแรก (ที่ีมี BUG) แน่เลย

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ผมยังเล่นจนจบเลยอ่ะ อัพเป็น 1.1

บางคนเล่น 1.0 ก็เล่นได้ บางคนไม่ได้ แครกตัวเดียวกัน =="

Comment

Working...
                  X