Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับรัน Hyper pi ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับรัน Hyper pi ไม่ได้

อยู่ๆโปรแกรมมันก็ช้ไม่ได้ซะงั้น กด Start แล้วเงียบเลยมีวิธีแก้ไขยังไง รบกวนผู้รู้ตอบทีนะครับ
    Attached Files

ได้ overclock หรือยัง อาจจะไม่เสถียร

หรือโปรแกรมเน่า โหลดใหม่

Comment

Over clock ไปแล้วครับ ใช้ Lin x เทสก็ผ่านอยู่ ORTHOS รันอยู่ 2 ชั่วโมงก็ผ่านอยู่ครับแต่ไหง Hyper pi ใช้ไม่ได้เฉยเลยโหลดมาใหม่ก็เหมือนเดิมเลยครับ ไปปลดการ Over clock ก็ยังไม่ได้ครับเกิดคำถามว่าทำใมมันเทสไม่ได้ใครรู้ตอบทีนะครับ

Comment

รัน 1M มันไปไหมครับ

Comment

1M ก็ไม่ได้ครับกดแล้วเงียบไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ โปรแกรมไม่ได้ใช้ทรัพยากรเครื่องใดๆเลยไม่รู้ทำไงดี เฮ้อ...

Comment

สงสัยโปรแกรม PI เอ๋อ

Comment

ทำไงดีน้อ ผมลอง super pi ก็รันได้นะครับอ่านเอาแถวนี้ว่า cpu 2หัวก็รันมัน 2 จอก็ผ่านนะแต่ไหง hyper pi มันใช้ไม่ได้ละต้องไปตั้งค่าอะไรตรงไหนรึเปล่าครับ ช่วยทีนะครับ

Comment

โหลดมาใหม่ ....

Comment

ลองติ๊กตรง Audio แล้วรันดูครับ

Comment

ติ๊กตรง Auio แล้วเทสดูปรากฏว่าเพลงที่เปิดไว้เงียบครับ แต่รันไม่ไปอยู่ดีติ๊กถูกทุกช่องมีผลหมด แต่มันไม่ยอมเทสครับสงสัยถึงทางตันละ

Comment

ลบทิ้งแล้วโหลดตัวใหม่ มาลองดูครับ

Comment

โปรแกรมเอ๋อมั้งครับ

Comment

Working...
                        X