Announcement

Collapse
No announcement yet.

SS Fm121 นี่มันสามารถปรับรอบเองได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SS Fm121 นี่มันสามารถปรับรอบเองได้มั๊ยครับ

ผมใช้ SS FM121 อยู่ไม่ได้ติดตัวปรับรบเลยอะ ขี้เกียจให้สายมันรกในเครื่อง เลยอยากรู้ว่ามันปรับรอบเองตามอุณภูมิได้ป่าวครับ ...

แล้วคนที่ใช้พัดลมแบบมีตัวปรับรอบนี่ ส่วนมากใช้กันป่าวไอ้ตัวปรับรอบน่ะครับ

ผมเพิ่งซื้อมาใช้

แต่ก้ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับ
    ทำไมไม่ติดตัวปรับรอบอ่ะครับ

ผมว่าสวยดีออก

Comment

ต่อขั้วตั้งรอบของมันเข้่ากับขั้ว PWM ของพัดลม CPU เลยครับ แบบนั้นปรับเองแน่นอน

Comment

ผมเสียบตัวปรับรอบนะ แล้วยัดตัวปรับรอบไว้ตรงขยุกสายซัพพลาย ขี้เกียดยึดน๊อต

Comment

มันเป็นตัวปรับautoหรือเป็นswitchครับ

Comment

Working...
          X