Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 9800 gtx+ dk top ตอนนี้แรงพอกับรุ่นไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 9800 gtx+ dk top ตอนนี้แรงพอกับรุ่นไหนครับ

พอดีอยากเปลี่ยน เป็น 5770 อ่ะครับเลยอยากทราบว่าตอนนี้มันแรงเท่าไหนแล้ว

แรงพอๆกับ GTS250 และ HD4850

เปลี่ยนไป 5770 แรงขึ้นพอสมควรครับ
    Last edited by vibe; 25 Jun 2010, 21:21:31.

Comment

ว้าว ท่าน vibe เปลี่ยนรูปแล้ว คิคิ
      5770คุ้มครับ

Comment

Originally posted by Yokboa View Post
        ว้าว ท่าน vibe เปลี่ยนรูปแล้ว คิคิ
        5770คุ้มครับ
        อิอิ รับวันวาเลนไทน์

Comment

แล้วพอจะทราบไหมว่า nvidia รุ่นใหม่จะมาเมื่อไหรจะได้ติดสินใจเก็บตังไว้ ขอบคุณครับ

Comment

ปลายเดือน มีนา ถ้าไม่โม้น่าจะออกมาให้ชมหมดนะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                อิอิ รับวันวาเลนไทน์
                อิจฉาอ่ะ

Comment

Originally posted by golf0049 View Post
                  อิจฉาอ่ะ

Comment

หล่อเลือกได้ คิคิคิ

Comment

Working...
                    X