Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนครับ BATMAN ไปไหนต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนครับ BATMAN ไปไหนต่อครับ

ตอนนี้ยังไม่ออกจากเกมส์ครับ กลัวเซฟไม่ได้ แล้วอีกอย่างไม่รู้ว่าจะแคปไง
    ขอท่านผู้รู้บอกทางไปต่อด้วยครับ ตามเห็นลางๆนั่นละครับ

ให้เดินมาตรงรูปภาพใหญ่ๆ ของพัสดีครับ มองไปที่รูป แล้วกด X ค้างเพื่อสแกนรูป แล้วจะมีทางให้ไปต่อได้

Comment

ขอบคุณหลายๆ จริงๆครับ คือภาษาไม่ค่อยแข็งแรงครับ เล่นต่อแระ ทั้งวัน...555

Comment

Originally posted by Capsule View Post
        ขอบคุณหลายๆ จริงๆครับ คือภาษาไม่ค่อยแข็งแรงครับ เล่นต่อแระ ทั้งวัน...555
        เล่นไปเหอะคับ ทั้งวันเลย

Comment

Working...
        X