Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลง CQ41-110AX ที่เป็น XP ได้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลง CQ41-110AX ที่เป็น XP ได้มั่ง

ถึงท่านเทพทุกท่าน ใครลง CQ41-110AX ที่เป็น XP ได้มั่ง ช่วยบอกวิธีผมหน่อยคราบผมลองเอาไดร์เวอร์ SATA แอดเข้าไปในวินโดว์ที่เคยทามใน CQ รุ่นที่แล้วมาแต่ตัวนี้ลงหลายวิธีแล้วลงม่ายได้จริงๆๆใครทามได้บ้างช่วยแนะนำหน่อยนะคราบ ขอบคุณล่วงหน้าคราบ
    แต่ cq41-210tx ที่เป็น INTEL กลับลงได้

CQ41-110AX ต้องใช้ไฟล์ sata ของ ati นะครับ ที่ชื่อโฟลเดอร์ raid7xx อะครับ

ไม่ทราบว่าแอดรึยัง

Comment

ใครพอมีวินโดว์ที่ลงได้มาโพส์ให้บ้างสิคราบ
      ขอบคูณล่วงหน้านะคราบ

Comment

Working...
      X