Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS บอร์ดตัวไหนดีกว่ากัน2รุ่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS บอร์ดตัวไหนดีกว่ากัน2รุ่นนี้

P5Kกับ P5B-E ตัวไหนดีกว่าคับ

ผมว่า P5K น่าเล่นกว่านะครับ

Comment

P5K ใหม่กว่างับ

Comment

P5K ใหม่กว่า แต่ไม่มี intel raid --> มีแต่ jmicron raid ที่ esata

P5K-E มี intel raid แต่แพง

P5K deluxe เจ๋งกว่า แต่ โค-ตะ-ระ แพง

P35-DS3R ดีกว่าไหม

Comment

Dark ดีกว่า

ส่วนบ้วย อย่าไปซื้อมัน ของมันห่วยตั่งแต่ชาติปางก่อน ประกันก็ห่วยสัดอีก

Comment

ผมว่าใช้งานธรรมดา P5K น่าจะดีกว่าครับเพราะเผื่อไว้อัพเกรดได้ในอนาคต
            แต่P5B-E มันเอาไว้คล็อกได้ครับ สำหรับคนชอบของแรงแล้วไม่อัพครับ

Comment

ขอบคุณมากคับทุกท่าน ที่เข้ามาตอบ

Comment

dark

Comment

Originally posted by portega View Post
                  P5Kกับ P5B-E ตัวไหนดีกว่าคับ
                  P5K ใหม่กว่า สดกว่า อะ ดีๆ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                    X