Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 กับ need for speed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 กับ need for speed

ขอถามหน่อยครับ คือผมลง เกมส์ need fpr speed ภาค ก่อน carbon ครับ benq s41 พอเล่นไปสักพัก ประมาณผ่านโค้งที่3 แหละครับ มันจะเริ่มกระตุก แล้วสักพัก ภาพจะค้างๆ จอจะเหลืองทั้งจอ แล้วค้างเลย ทำอะไรไม่ได้ หรือไม่บางที ก็กลับมาหน่อยๆแล้วรถจะหายไปแหลือแต่เงา แล้วกณะตุกๆๆแล้วค้างไปครับ พอเล่นใหม่ปรับความระเอียดต่ำสุดทุกอย่าง ก็เล่นได้นานกว่าเดิมนิดนึง แล้วก็ ค้าง แล้วก็ขึ่นจอฟ้า เออเรอวินโดวอ่ะครับแล้วมันก็รีสตาร์ทเองเลย แก้ไงครับ

ลองหาdriversการ์ดจอใหม่ๆ มาลงดูครับ

Comment

เช็คอุณหภูมิด้วยครับ

Comment

อาจจะเป็นเพราะว่าหลุดโค้งมั้ง(ล้อเล่น)
        ดูไดร์เวอร์การ์ด ฟันธง

Comment

ไดร์เวอร์ครับ
          ปล. ใช้ win อะไร

Comment

ใช้วิน xp ครับ 2002 ครับ ร้านลงมาจาก พันทิพย์ครับ จะหาไดร์ฟเวอร์ การ์ดจอ ที่ไหนดีครับ ตัวที่ไม่มีปัญหา

Comment

ผมเล่นก็ปรกตินะคร้าบ

โกงด้วยนะวิ่งชนกระจุย ก็ไม่กระตุก อิอิ

Comment

เป็นที่วิืนโด และไดรเวอร์การ์ดจอครับลองลงตัใหม่ที่มันเสถียรดูครับ
                เช่น win xp sp2 ตัวที่มันไม่ค่อยมีไดรเวอร์มาให้นะครับ จะได้ไม่ขึ้นจอฟ้า

Comment

Working...
                X