Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง AGP ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง AGP ครับ

จะถามปัญหาเกี่ยวกับ Card VGA ครับใช้ Cystal Mark
    รันแล้วได้อยู่ที่ 2800-3500 ครับ ใครมี Program ที่ทำให้
    Card ของผมรันเต็ม 100% หรือวิธีดีๆ บ้างครับ

Spec เครื่อง
    Board: P5PE-VM
    CPU: P4 3.00
    Socket: 775
    RAM: 1G
    VGA: ASUS A9200SE 128M

พวก 3DMark ครับ หรือ ง่ายๆหน่อยก็พวก ATiTools ครับ เผื่อจะดูอุณหภูมิ/จะดูอย่างอื่นๆ แบบ Real Time เพราะ ATiTools ไม่ได้ Full Screen เหมือนพวก 3DMark

Comment

ปัญหาคือ Card 128M ของผมมันรัน 3D mark แล้วได้แค่ 2800-3500 ครับ
      ของเพื่อนผม Card 128M เหมือนกันแต่คนละยี่ห้อ ปาเข้าไป 10000 กว่าๆ ครับ
      มีโปรแกรมอะไรที่ทำให้มันวิ่งเต็มประสิทธิภาพบ้างครับ

Comment

การ์ดกับสเปคของเพื่อนมีอะไรบ้างครับ
        พูดตรงๆ สเปคกับการ์ดจอของท่าน ตอนนี้ไม่แรงพอจะปั่นคะแนนให้ขึ้นได้เยอะขนาดนั้นครับ

Comment

มันตามความสามารถของการ์ดอ่ะครับ แรงมากคะแนนมาก

Comment

Working...
          X