Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงผมควรจะเอาการ์ดจอตัวไหนแน่เนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลงผมควรจะเอาการ์ดจอตัวไหนแน่เนี่ย

ตอนแรกงบไม่เกิน 3500 มีคนแนะนำ 1650PRO
    และตอนนี้ก็มีงบเพิ่มขึ้นอีกนิสนึง
    ทำให้ผมตัดสินใจมะได้ว่าจะเอาตัวไหนดี 1 ใน 3 ตัวนี้
    Sapphire 1650PRO DDR3 -3290
    Galaxy 7600GS DDR3 -3450
    Galaxy 7600GT DDR3 -3950

แต่หลังจากที่ได้ดู http://www.overclockzone.com/spin9/r...olor/hd2600xt/
    ทำให้ผมคิดว่า 7600GT แรงสุด แต่ไม่มั่นใจ

จึงอยากขอคำแนะนำจากท่านทั้งหลายหน่อยงับ
    พรุ่งนี้จาไปเชียงใหม่แว้ว >_< จะรวดซื้อกลับลำปางมาเทสเยย

ขอคำแนะนำจากท่านที่รู้ และท่านที่ใช้มาแล้วทีงับ ต้องการตัดสินใจอย่างเร็ว

Comment

X1650 Pro DDR3 ถมเถครับ ราคา 3 พันนิดๆ คุ้มมาก ภาพสวย สีสดใส ลองหา Asus หน้ากล่องรูปรถยนต์สีแดง สิครับรู้สึกตัวนี้จะ Claim ว่าแรงกว่า 7600 GS อยู่ 15%

sigpic

Comment

Galaxy 7600GS DDR3

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          สนับสนุน 1 เสียงครับผม

Comment

ชอบถาพสวยๆ สีสดๆ ไม่สนใจคะแนน แนะนำ Sapphire 1650PRO DDR3 ครับ
            เหลือเงินกินขนมได้อีก อิอิ

Comment

7600 GS DDR3 อีกเสียงครับ 12 ท่อ แรงๆ

Comment

แล้ว GT มันไม่แรงกว่า GS เหรองับ เห็นแพงกว่าอีก >_<

Comment

ขอคำแนะนำเยอะๆงับ พรุ่งนี้จาไปเชียงใหม่แย้ว แง๊ว

Comment

เดิมๆ GT แรงกว่า GS ครับ แต่ GS ลากนิดเดียวก็เท่า GT แล้วครับ เพราะ แรม GS ของ Galaxy เกือบจะเหมือน GT เลยครับ เมื่อก่อนตัวเดียวกันเลย

Comment

โอ้ว แล้วเวลาจะซื้อต้องดูอะไรเป็นพิเศษป่าวคับ
                      เช้น เม็ดแรม ซิงค์ ฯลฯ

Comment

Working...
                      X