Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer หรือ Asus ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer หรือ Asus ดีคับ

Acer
    Acer Aspire 5583NWXMi_GeForce, Bluetooth, OrbiCam 1.3M

Intel® CoreTM 2 Duo Processor T5500 (1.66GHz, 2MB L2 cache, 667MHz FSB), Intel® 945PM Express Chipset

512MB DDR2

120GB HDD

Slot-load DVD-Super Multi double layer, 5-in-1 card reader

56K Fax/Modem, 10/100/1000Mbps LAN, Integrated Bluetooth™, Wireless 802.11b/g

14.1" WXGA Acer CrystalBrite TFT LCD

GeForce Go 7300 128MB

Linpus Linux BE

1 year warranty (International)

ส่วน Asus เป็นรุ่น A8Je
    2รุ่น 2 แบรน นี้ เลือกรุ่นไหนแบรนไหนถึงจะคุ้มครับ
    (ใครทราบราคา2รุ่นนี้ลงให้ด้วยน่ะคับ*ราคาล่าสุด) หรือใครมีรุ่นอื่นจะแนะนำก็ได้น่ะครับ
    .............................ขอบคุณครับ

Asus ดีกว่ามั้ยครับ ผมว่า . . ราคาไม่แน่ใจอะครับ

Comment

Asusคับ

Comment

เปรียบเทียบแบรนด์ทั้ง 2 เลือก Asus ครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ................

Comment

asus อีกเสียง แนะนำรุ่นอื่นก็ของ HP ครับ สวยดีคุณภาพเยี่ยม หรือ toshiba สุดยอดแห่งความทนทานครับ

Comment

AJE16 ดีกว่าน่ะ แต่เรื่องงบคงต้องให้ 5583 ต่างกันตั้งหลายพันอยู่น่ะ

Comment

asus 48900 คับ เพิ่มนิด ได้ a8jp เยย น่าเพิ่มนะ 51900 เอง

Comment

เอารุ่นนี้เลยครับเชื่อผมคุ้มมากครับต่ออนาคตได้อีกหลายปี
                  a8jp

Comment

Asus ครับ ผมชอบ A6R ครับ อีกยี่ห้อ บริการ...ไม่ต้องพูดถึง ได้ลง โอเอสบ่อยๆ ตามคำแนะนำเขาเลยหละครับ

Comment

acer ก็พอครับราคาไม่เวอร์ คุณภาพก็ไม่ได้ แย่จนทนไม่ได้ จะซื้อแพงทำไม ถ้าซื้อหมื่นแล้วใช้ สองร้อย เอาเงินไปใช้งานอย่างอื่นดีกว่า

Comment

asus

Comment

ASUS ASUS

Comment

Originally posted by tua View Post
                            acer ก็พอครับราคาไม่เวอร์ คุณภาพก็ไม่ได้ แย่จนทนไม่ได้ จะซื้อแพงทำไม ถ้าซื้อหมื่นแล้วใช้ สองร้อย เอาเงินไปใช้งานอย่างอื่นดีกว่า
                            ช่างกล้าตอบจริงๆเลยนะครับ หน้าจะเป็นซื้อหมื่นใช้ได้บาทเดียวละมั้งครับ ถ้าจะบอกว่าเอาถูกไว้ก่อน คุณภาพและการบริการไม่ต้องพูดถึงก็หน้าจะแนะนำเขาไปนะครับคุณ tua สงสัยเป็นพนักงานศูนย์เขาออกมาตะเวนหาลูกค้าชัวเลยไม่ต้องสงสัย

Comment

Asus แข็งแรงกว่า แต่ Acer ก็ดูดี ส่วนตัวผมใช้ BTO หุหุ

Comment

Working...
                              X