Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยกับเจ้า CT4830

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยกับเจ้า CT4830

มันเซ็ทไมยังอ่า งง มาเลย นั่งปรับ มา 1 ชม. ล่ะ ผมเซ้ทแล้วเสียงมันออกลำโพงอยู่ แต่เวลาไปใช้ใน msn เสียงมันไม่ออก

? mic เหรอ

Comment

Originally posted by Z_internet View Post
      มันเซ็ทไมยังอ่า งง มาเลย นั่งปรับ มา 1 ชม. ล่ะ ผมเซ้ทแล้วเสียงมันออกลำโพงอยู่ แต่เวลาไปใช้ใน msn เสียงมันไม่ออก
      ไปปิดซาวออนบอร์ด ใน BIOS ด้วยครับเสียงถึงจะออกใช้ CT4810 อยู่พอดี งง ตั้งนานกว่าเสียงจะออก นะ

Comment

ลองไปปิดแล้วครับ ก้อยังไม่ได้อยู่ดี

Comment

?? เป็นอะไรรึท่าน ผมงงกับคำถาม

Comment

หน้าตาเปงยังงี้อ่าครับ พอปรับให้มัน พูดใน msn ได้ ผมปรับได้แค่ พูดธรรมดาเสียงก้อออกลำโพงเลย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              ?? เป็นอะไรรึท่าน ผมงงกับคำถาม
              คือว่า ผมเซ็ท ให้ใช้ ไมล์ ได้ เสียงก้อออกลำโำพงปกติ แค่เวลาผมใช้ ใน msn มันไม่มีเสียงเลยอ่าครับ

Comment

ดูแถวๆนี้

Comment

ขอบคุณมาก ครับได้ล่ะ

Comment

Working...
                  X