Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ .mdf กัย .mds

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ .mdf กัย .mds

ไฟล์ .mdf กัย .mds ใช้โปรมแกรมอะไรเปิดอ่ะคับ โหลดมาแล้วไม่่รู้ใช้ไง ใครรู้ช่วยหน่อยคับ

Alcohol 120%เปิดครับ

Comment

Alcohol 120%
      Daemon Tools
      Power ISO

Comment

ที่วงเเดงๆใว้คือให้เราเลือกไดร์ที่ไฟล .mdf ที่เราเก้บใว้เช่นอยู๋ไดร์ C เราก้อเลือกตรงนี้เป็นไดร์ C
        แล้วกด search ครับ

Comment

รูปไม่ขึ้น - -

Comment

พิมก้อได้เหอๆพอกด Search ไฟล์มันจะขึ้นมาทางขวาให้เราดับเบิ้ลคลิกเลือกไฟล์นั้นครับ
            แล้วก้อปิดตรางส่วนนี้ไปไฟลนั้นก้อจะขึ้นมาในช่องหลักดับเบิ้ลคลิกไฟล์นั้อีกครั้งมันจะเข้าไปในไดร์
            ที่เราจำลองขึ้นมาหลังจากนั้นก้อลงโปรแกรมหรือเกมส์ที่เราโหลดมาเป็นไฟล์ .mdfครับผม

Comment

ถ้าลงLกฮ120ไว้แล้วคลิกขวาที่ไฟล์เลยแล้วเลือกmout to drive...

Comment

ขอคุณสำหรับคำตอบนะคับ

Comment

Working...
                X