Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถาม ถามผู้รู้ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถาม ถามผู้รู้ ครับ

อยากทราบว่า

1.ถ้าซื้อ Cool Master V8 มา จะมี สติ๊กเก้อ Cool Masterให้ไหมครับ

2.ถ้าเกิดว่า ติดตั้ง V8 แล้ว แต่ว่ามัน เกินฝาข้าง ออกมาประมาณ 1ซม. ควรทำอย่างไรดีครับ (อคิลิกใส)

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

1 ไม่มีคับ
    2 เปลื่ยนซิ้งค์ใหม่หรือถอดอะคริลิกออกคับ ก่อนซื้อวัดดวามกว้างของเคสก่อนดีกว่าคับ ถ้ากว้าง 18 ซมเปลื่ยนตัวได้เลยคับชนแน่นนอนคับ กว้าง 19 ซม ชนพอดีคับ

Comment

1.ไม่รู้

2.ส่งมาให้ผมครับ *0*

Comment

อ่าส์ แย่จังเลย พอดีซื้อมาแล้วด้วย สิครับ

แล้ว แบบนี้ ควรจะทำยังไงดีครับ

ควรเปลี่ยน เคสไหม หรือ เจาะ อคิลิก เฉพาะที่ ตรงที่ติดครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

Comment

เจาะตรงที่ติดไปเลยถ้าอยากได้จิงๆๆ

Comment

Working...
          X