Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยคับว่ามันเป็นอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยคับว่ามันเป็นอะไร

มันจากวินโด้หรือโปรแกรมอ่า
    มีรูปหั้ยดู

555
    บอกแล้ว ใช้เดิมๆ ดีกว่า เดี๋ยวก็เอ๋อไปกันใหญ่หรอก หิหิหิ
    รอท่านต่อไปผมไม่รู้ จ้า ดันๆ

Comment

-*-
      เดิมๆ เรยคับผมแค่เปลี่ยนธีม
      ผมว่าน่าจะเกิดจากโปรแกรมแต่ไม่ค่อยแน่ใจ

Comment

ผีหลอกแล้วมั้งงานเนี่ยะ เหอะๆๆๆ

เปลี่ยนธีมกลับไปใช้ของเดิมดูซิครับ ว่าจะหายป่ะ
        ไม่งั้นคลิกขวาแล้วลบมันโล้ด หรือลบไม่ได้อีกเนี่ยะ
        งั้นลองเปลี่ยนไปเล่นเมนูแบบคลาสลิกดูซิ
        ฯลฯ

Comment

ไม่หายคับ ลบได้แต่พอเปิดเครื่องใหม่มีมาอีก -*-

Comment

งั้นลบแล้วลองไปเช็คดูที่ service กะ startup ดูหน่อยซิครับ ว่ามีอะไรแปลกปลอมมาฝังอยู่ในเครื่องอ่ะเปล่า....

Comment

Working...
            X