Announcement

Collapse
No announcement yet.

9550 256m ddr2 เล่น Test drive unlimited ได้มะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9550 256m ddr2 เล่น Test drive unlimited ได้มะครับ

9550 256m ddr2

แรม 1 กิ๊ก เล่นได่มะครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ไม่น่าผ่านนะครับ......

Comment

ง่ะ DiRT ก็เล่นไม่ได้ พอจะกลับมาเล่นTDUก็ไม่ได้ แง้~

Comment

เล่นได้ครับ 9550 ddr1 256mb ลองมาแล้ว ต้องปรับต่ำสุด และมีอาการกระตุก เปิดhdrไม่ได้ อย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง
          (เสป็คเครื่องเก่าของผม)
          Amd sempron 3000+ 939 @ 2.2
          Ati Redeon 9550 DDR 256mb clock @ 300/200
          hdd 80Gb
          Ram kingston 1GB cl 5กะอะไรต่อก็ไม่รุ

Comment

เล่นได้ครับ แต่ ..... ปรับต่ำสุด ๆ คงไม่มันส์เท่าไหร่

Comment

เล่นได้ครับ ผมใช้9600เนี่ยแรงน้อยกว่าคุณอีก แต่มันดีเทคให้เป็นhigh ผมล่ะงงเลย
              แต่ก็ปรับต่ำสุดนะ มีปัญหาเฉพาะเวลาแข่ง4คันแล้วช่วงที่เราจะแซงมันจะกระตุกนิดนึง
              ผมเลิกเ่ล่นเพราะนางแบบมันหน้าเหมือนกันทั้งเกาะ เห็นแล้วหมดรมณ์

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                เล่นได้ครับ ผมใช้9600เนี่ยแรงน้อยกว่าคุณอีก แต่มันดีเทคให้เป็นhigh ผมล่ะงงเลย
                แต่ก็ปรับต่ำสุดนะ มีปัญหาเฉพาะเวลาแข่ง4คันแล้วช่วงที่เราจะแซงมันจะกระตุกนิดนึง
                ผมเลิกเ่ล่นเพราะนางแบบมันหน้าเหมือนกันทั้งเกาะ เห็นแล้วหมดรมณ์
                ออกแนวหื่นน่ะเนี่ย

Comment

cpu อะไรหรอคับ
                  9800pro เล่นปรับ 1024x768 medium ไม่อยากปรับต่ำกว่านี้ กระตุกพอสมควรแต่พอเล่นได้

Comment

Working...
                  X