Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน a&l เคลมของที่ไหนครับ ช่วยหน่อยครับ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน a&l เคลมของที่ไหนครับ ช่วยหน่อยครับ!!!!

ตามร้าน HWH ได้หรือปล่าว หรือยังไงครับ เซงมากครับการ์ดจอเสีย

ชั้น บนสุด พันทิพย์เลยครับมี ศูนย์ A&L อยู๋ แต่ขอบอกว่าทำใจได้เลยว่านาน นอกจาก คุณจะไปส่ง 0 ใหญ่แล้วตามจิกตลอด รับรองได้เร็วแน่นอนครับ (ทุก0ก็ได้เร็วหละครับถ้าตามจิก)

Comment

ผ่าน HWH ได้ครับ

ไม่งั้นก็ไปที่ศูนย์มันเลย อยู่ตรงใกล้ๆฟอร์จูน

http://diy.alinkcorp.com/service_sup...ice_center.asp

Comment

การ์ดจอไปทำอะไรมาคับ ถึงเสีย อยากรู้

Comment

Originally posted by *Tonkaw* View Post
          การ์ดจอไปทำอะไรมาคับ ถึงเสีย อยากรู้
          ผมก็ไม่รู้เล่นๆอยู่ เครื่อง restart พอบูทใหม่ภาพมันเป็นทางๆ มันไม่เป็นภาพเลยอ่ะ เป็นเหลี่ยมๆสีๆ

Comment

Originally posted by *Tonkaw* View Post
            Originally posted by tanpxd View Post
            ผมก็ไม่รู้เล่นๆอยู่ เครื่อง restart พอบูทใหม่ภาพมันเป็นทางๆ มันไม่เป็นภาพเลยอ่ะ เป็นเหลี่ยมๆสีๆ
            ใช้แก้สโซฮอล์หรือเปล่า

Comment

Originally posted by THM View Post
              ใช้แก้สโซฮอล์หรือเปล่า
              แก้สโซฮอล์

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                แก้สโซฮอล์
                สงสัยครับใช้อยู่ -*-

Comment

HWH เคลมไปอย่าให้เสีย

Comment

Originally posted by tanpxd View Post
                    อาจจะมีปัญหาแค่ไดรเวอร์ของมันละมั้ง ไม่ลองดูตรงนี้ก่อนล่ะ เผื่ออาจไม่ต้องเสียเที่ยวเสียเวลา

Comment

อยู่อาคารในซอยฝั่งตรงข้าม Fortune ครับ มันเป็นอาคาร Furniture Mart ... ขึ้นไปชั้น 2 ครับ

sigpic

Comment

ถ้าไม่รีบก็เคลมที่1000ธิปคับ ถ้ารีบก็ที่ท่านอื่นๆบอกตรงข้ามฟอร์จูนอาจจะได้เลยวันนั้นถ้า1000ธิปทำใจเร็วสุด5วันถึง1เดือนแล้วแต่จิกแค่ไหน

ศูนย์บริการสำนักงานใหญ่
                        33/4 อาคารเดอะไนท์ทาวเวอร์ ชั้น2 ถนนพระราม9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กทม. 10310
                        Tel : 02-685-8868 (Hotline) Fax : 02-6858892

Comment

ผมว่าโทรไปคุยๆ ก่อนนะคับว่ามีของไหม อาการอย่างนี้ เคลมได้ไหม จะได้ไม่ไปเสียเที่ยว

Comment

Working...
                          X