overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 66
    OverclockZone Member Microtron's Avatar

Default Project 1 Case อครีลิคใส

สวัสดีครับทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านด้วยครับในฐานะสมาชิกใหม่ และมือใหม่

แห่งวงการ MOD ฤกษ์งามยามดีประจวบเหมาะกับได้แผ่นอครีลิคมา 1 แผ่น หนา 5 มม.

ใหญ่เท่าแผ่นไม้อัดเลย เลยมีความคิดจะนำมา ยาวตัด สั้นต่อ ไม่พอซื้อใหม่

ทำของดีให้เสีย ทำเรื่องง่ายให้เป็นเรื่องยาก

ได้ลองเดินไปดูราคาของเคสอครีลิคที่ห้างดังประตูน้ำแล้ว ลมแทบจับ แพงได้ใจจริงๆ

เรามันก็ศิษย์มีครู ( แต่คนละสาขา ) อุปกรณ์ก็มีอยู่ตรงหน้า ขาดแต่เครื่องมือบางอย่าง

ที่มีแน่ๆ ก็ไขควง 1 ตัวละ 555+ นอกนั้นไม่มี ไว้เดี๋ยวค่อยๆ จัดหามาตามสเตป ( หายืม )

Project นี้ เป็นครั้งแรกอาจช้าหน่อยนะครับ ประกอบกับช่วงนี้งานค่อนข้างเยอะมาก

เฉพาะวันนี้วันเดียวก็ซัลโวไปราวๆ 1500 นัดแล้ว ( 9 มม. / 11 มม. / M856 )

วันพรุ่งนี้ตรวจสอบชนวนอีก 900 นัด - -* ยิงกันจนเป็นบ้า ( หูแตก ) กันไปเลย

( ผมรับราชการน่ะครับ ประจำอุโมงค์ยิงปืน หน้าที่คือยิงทดสอบกระสุนที่ผลิตหรือจัดซื้อ )

ก็แนะนำตัวมาพอสมควรแล้วครับ ไปดูรูปเบื้องต้นกันก่อนครับ

แผ่นอรีลิคตามที่ได้บอกน่ะครับ ใหญ่มากกกกกกกก หนา 5 มม.

อันนี้แถมให้ดูครับ จะพยายามมาอัปเดทความคืบหน้า หร้อมทั้งงานในหน้าที่ให้ชมกันนะครับ

รุ่นนี้เคยประจำการในกองทัพ US เลยนะครับ

ปืนไม่พังไม่เลิกครับงานนี้

ปืนที่ใช้ยิงทดสอบในวันนี้ เรียงตามความหล่อ M16A2 UZI M3 2 กระบอก ( เรียกรวมเลย )

เป็นปืนสมัยสงครามโลก ยังใช้ได้ดี นิ่มมากๆ ใช้กระสุน .45 และ 11 มม. 9 มม. เพื่อนเอาไปล้าง

ก็จะเริ่มลงมือตั้งแต่พรุ่งนี้เลยครับ กะจะซื้อมีดตัดอครีลิคก่อน ไม่รู้ว่า 5 มม. มันจะตัดได้ไหมนิ
    Last edited by Microtron; 15 Feb 2010 at 17:33:35.

OverclockZone Member meo95's Avatar

อิอิ มีขู่ เป็นทหารเหรอครับ ถึงมีพวกนี้ได้
    รอชมครับ

OverclockZone Member kw01's Avatar

กัวสนิทกินจัง

OverclockZone Member rungrod's Avatar
    สะพานใหม่ กรุงเทพมหานคร สุไหกโก-ลก น

หน้่ากลัวจัง

OverclockZone Member kanza555's Avatar

คลังแสง!!! จะรอดูนะครับ

OverclockZone Member hisoka28330's Avatar

ตัดอคลีลิคไม่ยากหรอกสำหรับท่าน ขีดเส้นแล้วสาดกระสุนตามเส้นเลย - -*โค้งเว้าตามใจท่านเลย

OverclockZone Member ball_metal's Avatar
    อ่อนนุช ซีคอน BTS

โหด

OverclockZone Member pungpond999's Avatar
    ร้าน Speed Com 085-1169552 LINE:pond-austin

เขาพระวิหาร อยู่ดี สบายดีนะท่าน

OverclockZone Member thawon11's Avatar

Quote Originally Posted by hisoka28330 View Post
    ตัดอคลีลิคไม่ยากหรอกสำหรับท่าน ขีดเส้นแล้วสาดกระสุนตามเส้นเลย - -*โค้งเว้าตามใจท่านเลย
    555+++

OverclockZone Member Yakuza_ขาลีบ's Avatar
    เฮือนข่อยยู่สกล

โหดขิงๆๆ อิอิ

OverclockZone Member thymemak's Avatar

ง่าดหดของจริง

User มีปัญหา ห้ามโอน sc's Avatar

ไม่ต้องโชว์อาวุธก็ได้น้อง..

OverclockZone Member

โหดจัง

OverclockZone Member PICNICK's Avatar

ขอผมสัก กนะบอก จิ

OverclockZone Member toymintt's Avatar

เอาปืนสงคราม โลก ตัดอคลีลิค ^^^^^^^^^^

OverclockZone Member dukdikza's Avatar

ว้าวๆๆๆ สโลแกนโชว์ลาวทีมเลยนิ รับเข้าสังกัดเลย เดี๋ยวให้เดินตามประกบตาเอก(ประธาน)ครับ

sangthai
    Guest

ยิงให้ข้างบ้านรำคาญไปเลย 1500 นัด
    *0*

OverclockZone Member poypoy's Avatar

โหดจิงๆท่าน รอชมด้วยนะ

HYDROFLOW007's Avatar
    แยกพุทธมลฑลสาย 4 หนองแขม กทม.

โชคดีจัง ได้ยิงปืนเล่น

OverclockZone Member newgenguru's Avatar
    Esan ใต้ ? ไทยแลนด์

โหดวุ้ย

Page 1 of 4 1234 LastLast