Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามเรื่อง Windows Sidebar ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามเรื่อง Windows Sidebar ครับ

ทำไม CPU Meter ของผมมันเป็น สีขาวในรูปอะครับ เราต้องแก้ไรบ้างอะครับ
    วิธีการลง บอกให้ละเอียด หน่อยนะ ครับ

ลองupdate window ดู เพราะเคยเป็น แต่ว่าคุณไม่ใด้ใช้วิสต้าใช่รึเปล่า อันนี้มันของ koolz edition ใช่ป่าวอะ เคยอัพเดทแล้วได้ แต่พอลงใหม่ไม่ได้ไม่รุ้เหมือนเกนเป็นเพราะไร

Comment

ใช่ครับ ผมใช้ XP

Comment

update windows ดู ถ้าไม่ได้ให้หาวินโด เวอชั่น koolz editionมารับรองใช้ได้หมด โหลดมาอะไรมาเพิ่มอีกก้อได้

Comment

Working...
        X