Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามแบบด่านเรยครับ เรื่องแรม ผมจะไปสอยพรุ่งนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามแบบด่านเรยครับ เรื่องแรม ผมจะไปสอยพรุ่งนี้แล้ว

--------------
    Last edited by McCLoY; 29 Jun 2007, 22:29:45.

เอ่อ เอา DDR2 เทียบ DDR3 ไม่ได้นะครับ มันคนละเรื่องกันเลย จะใช้ DDR3 คุณต้องเปลีั่ยนบอร์ดด้วย

Dominator ตัวนี้ ติด Top 5 แรม DDR2 ที่ดีที่สุดในตอนนี้ (ตัวอื่นๆ ไม่มีขายในไทย)

G.Skill ตัว Top สุดเลยครับ ถ้าจะเทียบเจ้านี่

พี่หมีคอมมานโด ใช้เจ้านี่ได้แน่นอนครับ

Comment

เอาไป OC ก็วิ่งได้ไม่แพ้ไคร ครับ แต่แพงเวอร์ KINGTON D9 5000 เอง วิ่งเสียบตูดได้เลย

ถ้าไม่เอาไป OC ละก็ ไม่มีความคุ้มค่าเลยแม้แต่น้อยครับ

(ผมคิดของผมคนเดียวนะ)

Comment

สอยเลยยย รอชมครับท่าน

จะเทียบกะ G.skill หายากนะ แล้วมันไม่ประกันไหม้ด้วยไม่ใช่หรอครับ

Comment

ของแรงงงงงงงงง

Comment

ไม่รู้เรื่องของเทพครับ
            รอชมละกัน - -"

Comment

Working...
            X