Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด spec notebook ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด spec notebook ให้ทีครับ

จัด spec notebook ให้ทีครับ งบ 14,000 - 18,000 ช่วยจัดให้ทีนะครับ ใช้งาน ตัดต่อหนังสั้น เล่นเกมส์(นิดหน่อย) ฟังเพลง ดูหนัง แปลงไฟล์ ครับ มีรุ่นไหนพอที่จะมี port ไฟไว ก็ดีครับ หรือไม่มีก็ได้ครับ ราคามือ1 หรือ มือ2 ก็ได้ครับ
    Last edited by kaka12; 15 Feb 2010, 18:09:50.

notebook มันมีแต่แแบบ fix มาเลยอะครับ เลือกไม่ได้ว่าจะเอาโน่นนี่มายัดใส่

ก็คงต้องดูตัวที่ VGA ดีๆหน่อย ส่วน bluetooth wireless มีทุกเครื่องอยู่แล้วครับ
    งบเท่านี้คงไม่พ้น acer ที่ราคามันถูกหน่อย

รอท่านต่อไปที่ติดตามอยู่มาบอกเล่นเลยแล้วกัน

Comment

ดันๆ

Comment

ดันนะครับ

Comment

Lenovo G450 / T4300 + G210M
          ตอบตรงคำถามมั้ยเนี่ยยย...อิอิ

Comment

ดันที

Comment

http://www.****************/web/index.php

ลองเข้าไปเลือกในนี้ดูครับ

เด๋ว commart ก็จะมาละ คงถูกขึ้นอีกหน่อย รุ่นใหม่ก็จะออกมามากมาย

Comment

Working...
              X