Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องPSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องPSU ครับ

อยากถามเรื่องPSU
    1.ถ้ามัน ระเบิด แตะไม่โดน ส่วนอื่น จะเสีย จากสาเหตุ ทางไฟฟ้าไหมครับ
    2. ยี่ห้อ ไหน มั่นใจ ได้ว่าไม่ ถูกหวย -*-[พอดีจะซื้ออ่านกระทู้ มะกี้แล้ว เสียวตอนซื้อมาแล้ว]
    3.พวก Icute มันถูกๆ อะครับวัต แท้ไหมครับ ระเบิดไหม-ร้อนๆ ไฟที่จ่ายตกฮวบไหมครับ
    [iCute PLATINUM 700W] 2450บาท ถูกเจงๆ
    4. งบ 2500 เอา PSUตัวไหนดีสุดถ้าคิดว่าข้างบนไม่เวิค
    ผมขายW960iนะครับ ใกล้ โคราชส่ง ได้ PMมาครับ ขาย4500

โคราช ไม่มีเซ็นทัล เลย T_T

Comment

อยากไป ให้มี เซ็นทัล[จะได้มี โออิชิบุฟเฟ่ 555+] จะกิน ทุกอาทิตย์ เลยครับ[อ้วนๆ]

Comment

ดันๆ

Comment

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

ดันๆ

Comment

ไอคุก ก็โอนะ พอใช้ คุณภาพ ตามราคา อิอิ

Comment

ดันๆ

Comment

มันอ่าน ไอย์ครู๊ด ไม่ใช่หรอครับ เรียก ซะ โหด เชียว = = มันจะ บึ้มไหมอะ

Comment

Working...
                  X