หวัดดีครับ ปัญหามีอยู่ว่า ก่อนที่ผมจะมาอัพเป็น 2.0.0.9 นั้น ผมสร้างห้องเล่นกับเพื่อนในหอได้ไม่มีปัญหาแต่พอมาอัพเป็น 2.0.0.9 นั้น สร้างห้องไม่ได้เลยครับ พอมาถึงครึ่งทาง ก็ค้างเลยครับ ของเพื่อนก็เหมือนกัน ต้องแก้ยังไงดีครับ(จอยเล่นกับคนอื่นได้ แต่สร้างห้องเล่นกันเองไม่ได้นะครับ) และอีกอย่างหนึ่งครับ พอผมจอยเล่นกับคนอื่น พอจบchapter นึง ผมจะโหลดด่าน chapter ใหม่นั้น ระหว่างที่โหลดด่านใหม่นั้น ก็ชอบเด้งหลุดออกจากเกมส์ทุกทีเลยครับ ไม่รู้แก้ยังไงครับ)
และปัญหาสุดท้ายนะครับ คืออยากรู้ว่าจะสร้างห้องที่เกินกว่า 4 คน ทำยังไงเหรอครับ เพราะเพื่อนๆก็สนใจมากกว่า 4 คนนะสิครับ เลยอยากเล่นพร้อมกับเพื่อนทุกคนเลยนะครับ

ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ