Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Rounter Wireless Zyxel รุ่นไหนดีคับถ้าเครื่องนึงใช้สายโทรศัพท์กับอีกเครื่อง Wifi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Rounter Wireless Zyxel รุ่นไหนดีคับถ้าเครื่องนึงใช้สายโทรศัพท์กับอีกเครื่อง Wifi

ซื้อ Rounter Wireless Zyxel รุ่นไหนดีคับถ้าเครื่องนึงใช้สายโทรศัพท์กับอีกเครื่อง Wifi

มันจะมีไหมคับ ผมเล็งๆ Zyxel P-660H ไม่รู้ว่าจะใช้ได้เปล่า มีรูเสียบสายโทรศัพท์เปล่า

คือ เครื่องนึงอยู่ติดกับ Wireless Rounter กับอีกเครื่องมันอยู่อีกห้องเลยต้องซื้อ PCI wireless เพ่ิ่ม

แต่ไว้ใช้พร้อมกัน ไว้เล่นเกมส์ออนไลน์ทั้ง2 เครือ่งพร้อมกัน

แนะนำทีคับ

ขอบคุณคับ

งบเท่าไหร่ครับ

Comment

ลอง Linksys ดูมั้ย??
      -----------------
      ไปที่ห้อง Internet น่าจะมีข้อมูลที่ตรงมากกว่านี้นะ

Comment

งบ 2100 บาทถ้วนคับ

ต้องการ PCI Wireless ให้อีกเครื่องต่อผ่าน wifi

และ Wireless rounter ที่สามารถต่อ wifi เครื่องนึงและ สายโทรศัพท์อีกเครื่องนึงได้ โดยเล่นเน็ตพร้อมกันได้คับ จะเล่นเกมออนไลน์คู่

ขอบคุณคับ

Comment

zyxel 1 port 1450 บาท

ผมใช้เล่น SF ทั้ง PC ทั้ง NB เลยพร้อมกัน ลื่น

Comment

Working...
          X