Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามk.นายบุ๊งหรือผู้รู้ทีครับเรื่องm/b

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามk.นายบุ๊งหรือผู้รู้ทีครับเรื่องm/b

รบกวนถามผู้รู้ด้วยครับ ว่าm/b M2N-Plus SLI Vista EditionกับM2N-SLI Deluxe แตกต่างกันมากไหมครับ ควรเล่นรุ่นไหน อ่อคือผมอยากเอามาเล่นVista+SLIอ่ะครับ กำลังชั่งใจอยู่ว่าจะเปลี่ยนm/bดีหรือป่าว

AMD athlon 64x2 3600+
    Asus M2N-E Sli
    GEIL DDR2 800 x2
    Galaxy 7300gt x2
    (อันนี้คือสเป็คที่ผมใช้อยู่ครับ)

ืM2N-SLI Deluxe << ผมเลือกอันนี้อ่า
    แต่ยังไงผมก็ขอยืนยัน นั่งยัน และนอนยันว่า sli ไม่คุ้มคับ
    ผมลองแล้ว 7300gt แบบคุณนั่นแหละ
    เอามาทดสอบได้คะแนนมากกว่าจริง แต่เวลาใช้งานจริง สู้ตัวใหญ่ตัวเดียวไม่ได้
    เลยเปลี่ยนเป็น 7900GS แทน
    ความนี้แรงจริง แต่ถ้าวื้อแล้วก็แล้วกันไปคับ

Comment

M2N-E

M2N-SLI Deluxe

สองตัวนี้วิ่ง sli ไม่เต็มอะ

ถ้าอยากให้มันวิ่งดีๆ ก็ซื้อพวก m2n32 sli deluxe หรือคอสแคร์เลยคับ

Comment

งื้มๆ ขอบคุณมากครับ^^

Comment

Working...
        X