Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง น้ำยา coolant ที่เติมหม้อน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง น้ำยา coolant ที่เติมหม้อน้ำครับ

อยากให้เพื่อนๆและพี่ๆแนะนำเรื่อง coolant หน่อยครับว่าควรใช้ชนิดไหน ยี่ห้ออะไรแล้วใช้กับไม่ใช้มีผลอะไรบ้างครับ แล้วใช้ของที่ใส่ในหม้อน้ำรถยนต์ได้มั้ยครับ

Originally posted by X_OCZ View Post
    แล้วใช้ของที่ใส่ในหม้อน้ำรถยนต์ได้มั้ยครับ
    ใช้ได้เลยครับ เรื่องยี่ห้อนี่ไม่ต้องซีเรียสมากครับ ถ้าเอามาใช้กับตอม

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ร้าน tk บอกว่า ของ zalman ที่มันเป็นสีฟ้าอ่ะ ดี ผมก็ไม่รู้ว่าจิงเท็จแค่ไหน จะลองซื้อมาทดสอบเหมือนบล็อค WB4 ก็กะไรอยู่ - -"

Comment

น้ำยาเติมหมอน้ำจะทำให้หม้อน้ำเสียหรือเปล่าครับ

Comment

ของกิ๊กกาบ๋วยก็ฟ้าครับ

Comment

Working...
            X