Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปลอมชัวร์ ช่ายม๊ายยยยยยเนี้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปลอมชัวร์ ช่ายม๊ายยยยยยเนี้ย

cpu Z ขึ้นงี้นี้โดนของปลอม ช่ายมั้ยครับ

ไม่จำเป็นต้องปลอมครับ
    ต่อให้ไม่มีอะไรขึ้นเลยก็ไม่จำเป็นต้องปลอมครับ

Comment

ไม่ปลอมครับ

Comment

แล้วยังไหงปลอม

Comment

บางที่มันอ่านข้อมูลไม่ได้อะครับ ผมก็เคยเจอเมื่อก่อนนะ แรมของ Kingston ของแท้แน่นอนซื้อจาก Hardware House เนี่ย

sigpic

Comment

ผมก็เป็นเหมือนท่านอะ ใช้ Apacer ซื้อจาก it city

Comment

555+
              แค่บลูสกีน ไม่ได้หมายถึงแรมปลอมหรอกครับ (สาเหตุ เยอะมาก นะ)
              ถึงจะเป็นแรมปลอม FFFFFFFFFFF
              ในชิปไม่มีข้อมูลรายละเอียดผู้ผลิมแรมก็ยังใช้ได้ ครับ
              ดีไม่ดี ลากไปได้ไกลด้วย นี้ซิดีๆ 555+
              งั้นผม ขึ้นอย่างนี้ที่ 3.9G ก็เป็นแรมปลอมซะละมั้ง หิหิหิ

Comment

ปลอมมั้ง หรืดไม่ปลอมใช้งานดีก็ไม่ต้องสนใจครับ ขอมีประกัน เคลมได้ก็โอเคแล้ว

Comment

ปลอมหรือไม่ปลอมก็ไม่เป็นไรหรอกครับ
                  ขอแค่มีประกันก็โอเคแล้ว

Comment

Working...
                  X