Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมอะไรดู ความร้อนของ CPU ช่วยบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมอะไรดู ความร้อนของ CPU ช่วยบอกที

ใช้โปรแกรมอะไรดู ความร้อนของ CPU ช่วยบอกที

speed fan หรือ Everest ก็ได้ ลองค้นใน google เอานะ

Comment

ตามนั้นเลยครับ

Comment

ถ้าใช้ Mainboard ของ ASUS โปรแกรม PC PROBE II จะบอกหมดเลย ปรับไฟ,อุณหภูมิCPU,MB

กรอบเขียวมุมขวาล่างนะ อย่างอื่นไม่เกี่ยวนะ อิอิ
        Last edited by Cherry Blossom; 30 Jun 2007, 12:22:11.

Comment

ง่ายสุดๆก็ใน Bios เลยครับ CPU Temperature...

Comment

555+
            ตอบกันไปหมด ละ ตามนั้น

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ใช้ everest ครับ มันจะบอกทุกอย่างภายในคอมพ์ของคุณ รวมทั้งอุณภูมิด้วย

Comment

Working...
                X