Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องแรม Hyper X ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องแรม Hyper X ครับ

แรม Hyper X Bus 1066 PC 8500 แต่ทำไมดูใน CPU-Z ถึงเห็นเป็น PC 6400 (Bus 800) ล่ะครับ ผมเคยเห็นของ OCZ SLI Bus 1066 PC 8500 ใน CPU-Z ก็แสดงได้ถูกตัองล่ะครับ
    PC 8500(Bus 1066)

.....รบกวนผู้รู้ ผู้มีประสบการณ์ ตอบให้หายข้องใจหน่อยเหอะครับ

************************************************************************************************************************************************************************************************ แล้ว Hyper X นี่ใช้ชิป D9 ป่าวครับ

Last edited by eXp3rt; 16 Feb 2010, 20:18:39.

ถ้ามันวิ่งได้ปกติก็ ปกติเเล้วครับ

Comment

Working...
    X