Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังเลือกเมนบอดให้ x2 3600 แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังเลือกเมนบอดให้ x2 3600 แนะนำหน่อยครับ

1.ผมอยากได้แบบที่มี พอท IEEE1394 มาด้วยครับ oc ได้เบาๆพอละ
    2.ASUS M2NPV-VM Deluxe ตัวนี้เปนไงบ้างครับ พอ oc ได้มั้ย
    2.หรือผมจาซื้อ ASUS m2n-e แล้วหาซื้อพอท IEEE1394 มาใส่เพิ่มดี(มันมีขายใช่มะ)
    ช่วยหน่อยนะงับใครมีคำแนะนำก็ว่ามาโลด

ผมใช้ M2N-E ครับ แต่ไม่รู้จะพังเมื่อไร เห็นพังกันจังเลย กัวๆๆๆๆๆ

Comment

M2N-E ดีกว่าครับ การ์ดIEEE มีขายเยอะแยะไปครับ

Comment

*0* มันพังง่ายหรองับ แต่ผมเอามา oc เบา เห้นหน้าตาบอดมันสวยดี

Comment

ASUS M2N-E ใครบอกหรอคับว่าพังง่าย เมื่อ 2-6 เดือนที่แล้วนี่ ฮิตที่สุดสำหรับ สาวก AMD แล้วนะคับ

ปล.Port IEEE1394 เอาไว้ทำไรหรอคับ (ไปอยู่หลังเขามาคับ ไม่รู้เค้าใช้กะอะไร *-*)

Comment

เห็นแล้วบาดใจหน้าตามันสวยมากๆๆ

ASUS M2N-E
            อ่ะ

Comment

ASUS M2N-E

ASUS M2N-E แน่นอนเลยเ

Comment

Port IEEE1394 เอาไว้ต่อกลับกล้องVDOครับเพื่อเอาข้อมูลที่ถ่ายไว้ลงคอมเป็น DVI มั่ง(บางครั้งต้องใช้เวลามีคนให้ช่วยตัดต่อหนังนะครับ)
                ป.ล.ซื้อแล้วครับ m2n-e ปัญหาต่อไปคือจาเอาการ์ดจออะไร x1950pro//hd2600xt

Comment

ASRock ALiveNF6G-VSTA 2,100
                  ASUS M2N-E 3350
                  ประสิทธิภาพตามราคา ตามงบเลยครีบ

Comment

Working...
                  X