Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gt กับ directx10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gt กับ directx10

คือว่าเรื่องของเรื่องผมได้ไปโหลด directx ver june2007 มาอัพเดท แล้วลองกับ lost planet ซึ่ง vista ผมลงเดโมไว้ทั้ง ver directx 9 และ 10 ปรากฎว่า fps มันเพิ่มขึ้นอ่ะครับ ดีกว่า directx 9 เยอะเลย แต่เนื่องจากcomที่บ้านไม่ได้ติดnet ต้องมาพิมพ์ที่ทำงาน จึงไม่สามารถ นำภาพมาให้ดูได้ จึงอยากให้ท่านๆ ที่ใช้ 8600gt ทั้งหลายช่วยtestดูหน่อยครับว่าเป็นไงบ้าง แล้วถ้าเป็นแผ่นสมบูรณ์มันจะต่างจากนี้อีกไหมนะ เพราะที่ลองกันอยู่ก็เป็นแค่เดโม

ต้องลองถึงจะรู้ นะ
    ได้ผลยังไงบอกต่อด้วย นะ 555+

Comment

รอชมผลครับท่าน

Comment

อย่าไปเทสเลยเชื่อผม

มันทำร้ายจิตใจกันเกินไป

รับไม่ได้ กรี้ดๆ

Comment

ยังใหม่อยู่สำหรับ DX10 รอ driver version ใหม่ ตัวเต็มคงจะwork มากกว่านี้ครับ

Comment

รออีกนิดทุกอย่างจะดีคับ สำหรับ dx 10

Comment

-0- อืมงั้นผมจะซื้อ 8600GT

Comment

ซื้อก่อนได้เล่นก่อนได้เล่นก่อน อย่างน้อย เล่น DX10 ได้บ้างก็ OK นะ

Comment

Comment

Working...
                  X