Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis demo มาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าไงครับ จริงหรือหลอน

Comment

ของปลอมครับ

ปลอมครับ ชัวร์

http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=37&Itemid=38

http://www.neogaf.com/forum/showthre...=164586&page=2

Comment

สรุปมันปลอม หรือจริง

Comment

ปลอม จริงๆ ครับ

Comment

จริง ๆ แล้วปลอมครับ ( ล้อเล่นนะครับ )
            ใครโหลดแล้ว ช่วยชี้ชัด เจอะประเด็นให้ด้วยครับ

Comment

โห ตายละ โหลดเสร็จแล้ว RUN ปุ๊บ ขึ้นจอฟ้าเลยครับเนี่ย Boot Windows ก็ไม่เข้าเลยครับ

็็HDD ติด Bad Sector อีก ต้องเครมเลยครับ อันตรายครับ

ล้อเล่นนะครับ อิอิ ยังไม่ได้โหลดเลย

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                โห ตายละ โหลดเสร็จแล้ว RUN ปุ๊บ ขึ้นจอฟ้าเลยครับเนี่ย Boot Windows ก็ไม่เข้าเลยครับ

็็HDD ติด Bad Sector อีก ต้องเครมเลยครับ อันตรายครับ

ล้อเล่นนะครับ อิอิ ยังไม่ได้โหลดเลย
                -*-
                Last edited by crYsIs; 7 Jul 2007, 10:44:52.

Comment

มาแล้ว

Comment

ปลอมแน่นอน ครับไม่มีทางหลุดมาหลอกครับ ถ้าหลุดแล้วทำไมต้องเป็น ในBIT ของจริงรอ เล่นพร้อมกันวันที่ 16 เดือนนี้- - ใช่เปล่าหว่า

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                      ปลอมแน่นอน ครับไม่มีทางหลุดมาหลอกครับ ถ้าหลุดแล้วทำไมต้องเป็น ในBIT ของจริงรอ เล่นพร้อมกันวันที่ 16 เดือนนี้- - ใช่เปล่าหว่า
                      26 ครับ

Comment

ยังอุส่าห์ขุดขึ้นมาอีกนะ จำได้เพราะ"ปลอมจริงๆ"เนี่ยแหละ

Comment

เอ่อ! การ์ดผม N6200 128mb 8x พอจะเล่นได้ปะ อิอิ ?

จะได้ไม่ต้องโหลด

Comment

Originally posted by ทนายน้อย View Post
                            แต่การ์ดจอนี่สิครับ ปัญหาใหญ่ ถ้าจะเอาปรับแบบสุดๆคงต้องพึ่ง 8800 ultra หล่ะครับงานนี้ ไม่ก็ 8800gts sli
                            คงไม่ไหว หรอกครับ ผมว่านะ

ของ ATI ดีที่สุดในตอนนี่ ได้รับรางวัลจากงาน WCG ด้วย

การ์ดจอ ATI RADEON HD 2900 XT ส่วน 8800 ยังอ่อนไปผมลองเทสแล้ว

การ์ดจอ ATI RADEON HD 2900 XT ทำขึ้นมาเพื่อรองรับเกม crysis โดย เฉพาะ และรองรับเกม Graphics สูงๆ
                            Last edited by aum150; 16 Oct 2007, 08:14:05.

Comment

Originally posted by aum150 View Post
                              คงไม่ไหว หรอกครับ ผมว่านะ

ของ ATI ดีที่สุดในตอนนี่ ได้รับรางวัลจากงาน WCG ด้วย

การ์ดจอ ATI RADEON HD 2900 XT ส่วน 8800 ยังอ่อนไปผมลองเทสแล้ว

การ์ดจอ ATI RADEON HD 2900 XT ทำขึ้นมาเพื่อรองรับเกม crysis โดย เฉพาะ และรองรับเกม Graphics สูงๆ

ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง

ไม่มีใครบ้าเล่นเกมของมันแล้วครับ

จะมีซักกี่คน

ขนาด 8800GTS ยังว่าสูงแล้วเลย

งั้นไม่ต้องเล่นละครับ -*-

8800GTS คนยังไม่ค่อยจะซื้อเลย

8800Ultra อย่าได้เกิดเลยครับ

แล้วที่ว่าลองเทสท์นั้น เอาผลเทสท์ มาจากไหนไม่ทราบครับ ?

มาเพื่อโฆษณา รึเปล่า ?

HD2900XT กลับไปดูราคามาก่อนเหอะครับ
                              จะมีซักกี่คนซื้อ ?
                              Last edited by KiDMaioRKz; 16 Oct 2007, 08:21:00.
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                                ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง

ไม่มีใครบ้าเล่นเกมของมันแล้วครับ

จะมีซักกี่คน

ขนาด 8800GTS ยังว่าสูงแล้วเลย

งั้นไม่ต้องเล่นละครับ -*-

8800GTS คนยังไม่ค่อยจะซื้อเลย

8800Ultra อย่าได้เกิดเลยครับ

แล้วที่ว่าลองเทสท์นั้น เอาผลเทสท์ มาจากไหนไม่ทราบครับ ?

มาเพื่อโฆษณา รึเปล่า ?
                                ป่าวครับ แต่เขาว่าอย่างนั้นนะครับ อันนี่ ลูกเจ้าของร้านนะ เอานี่ไปเด้อ

http://www.crysisdemo.com/ ไปโหลดเลยไม่ดัก ฟาย นะขอรับ แต่ว่านะ งับ มันก็จริงนะ ATI อ่ะไม่ค่อยดัง

อ่ะ แต่ผมว่าเหมาะนะ อิอิ ลองเล่น crysis แย้วลื่นมาก มาใหม่ครับ มี 20 ตัวในเมืองไทย โห เชียงใหม่มี 7 อัน ขาย หมดแล้วนะครับ พี่ ' w 'll

เหลือที่กรุงเทพ นะจริงๆนะ ราคาถูกกว่า 8800 งับ แค่ 16.000 บาทครับ ของ ati ภาพจะนุ่มนวล แล้ว ของ nvidia จะสว่าง ครับ 8800 ซัก 30.000 อ่ะนะของ ultra
                                ถ้าไม่เชื่อลอง ไปหาซื้อได้เลย

ไม่ได้โกหก ครับ ลองไปหาซื้อดูสิครับ ราคาต่างกัน เยอะ มันถูกเพราะ ไม่ค่อยมีคน อยากจะขาย ati อ่ะ TwT 20 เองนะครับ 8800 ultra 3 หมื่นอ่ะ พอๆกับ Hd 2900 xt เลยนะขอรับ
                                Last edited by aum150; 16 Oct 2007, 08:28:39.

Comment

Working...
                                X